บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

คืนนี้ อยากมีเพื่อนชักว่าวแบบ แก้ผ้าชักว่าว ริมทาง จังเลย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

cubxod

คืนนี้ใครว่างบ้างครับ
แก้ผ้า ชักว่าว กัน ข้างถนนเลยนะครับ

Danutsawin

ไปด้วยดิ

cyothina1

แถวไหนหรอ

Danutsawin

ดินแดง

nick111

ดินแดงตรงแถวไหนครับ ผมใกล้ๆแถวอนุสาวรีย์ อยากไปสนุกด้วย

cubxod

งั้นคืนนี้ เที่ยงคืน เจอกันไหม

cubxod

แย่จริง กำลังจะออกจากบ้าน ฝนตกซะ เห้อออ นอนดูทีวี ก็ได้แหะ

nick111

นายอยุ่แถวไหนครับ แล้วเวลาไปชักเอาดอร นายใส่ชุดไรไปอ่ะ ผมชอบเกงบอลครับ

cyothina1

ไปอีกบอกด้วยนะครับ ผมชอบเดินแก้ผ้าเลยครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]