บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

หอชายล้วนราคาถูกสำหรับคนชอบแอบดู ถ้ำมอง หรือชอบแก้ผ้าโชว

ไปที่หน้า : Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

decibel

หอจินตนา ราม29 ชั้น 4 มาๆ

patricww

เข้าในซอยแล้วหาไม่เจอครับ ใกล้ร้านอะไรไหมครับ จะได้สังเกต

express0012

หอจินตนาเป็นไงบ้างครับ กำลังหาเช่าหอ

gjr

ดีคับพี่คม ผมอยู่หอประกายแก้วคับ

Peter_O

ห้องอยุ่แถว ไหน ผม อยาก ไป อาบน้ำ นอนโชว์ ควย ผม หน้าตาโอเค ผิว แทน หุ่นล่ำๆ ครับ

gjr

ราม 29 คับ peter

Peter_O

หอนี้มันอยู่แถวไหน? แบบชั่วคราวมีป่าว ผมเงี่ยนๆ อยากไป อาบน้ำ นอน ชักว่าวโชว์ควย ผมหน้าตาดอเค หุ่นล่ำๆ
ยังไงแนะนำหน่อยครับ Line : Chaiar

gjr

ไม่พบ.id line คับ ทักไปไม่ได้
แบบพักรายวันไม่มีคับ

gjr

จะมาค้างห้องผมก้อได้ ถ้าอยากโชว์
ห้องผมอยู่ฝั่งที่ติดกับหอชายอีกหอ เปิดหน้าต่างโชว์

birdza

ยังมีห้องว่างๆ แนะนำไหมครับ กำลังหาที่พักแถวรามพอดีเลย

tbbuilder

หอไหนน่าสนใจ ว่าจะไปเช่าห้องอยู่

tbbuilder

เห็นพี่ชั้นสี่หอจิน ชักว่าว หุ่นล่ำ หน้ากินมาก

tbbuilder

อยากรู้จักห้อง 416 ชีกว่าว ครางเสียงดังมาก

motosemo

มีหอใกล้ๆแยกเกษตร,ม.เกษตรแนะนำบ้างไหมคับ

pixx111

ราม29 หอไหนน่า..มั่งคับ จะย้ายไปหน้าราม อยากได้ถูกๆ โชว์ง่ายๆ มองหน้าก็รู้ๆกัน

Ownner

จินตนาชั้น4เงี่ยน

Ownner

ผมจินตนาชั้น4เงี่ยน

Ownner

ถวกควยเล่นดีกว่า

pixx111

หอจินตนา ค่าแรกเข้าเท่าไรคับ ผมว่าจะย้ายออกจากหอเพื่อนไปอยู่ส่วนตัว อยากแก้ผ้าอยู่ห้อง เสียวๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2