บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

ราม/ลาดพร้าว ขอคนใจกล้า นั่งแก้ผ้าโชวเนียนๆในร้านเนต ตืนเต้น+เสียว ผมมีที่ สนใจอ่านต่อ )

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

kuaylex20

ขอคนที่ชอบมากๆ และเคยทำ เท่านั้น ถ้าชอบแนวเดียวกัน อ่านต่อ
(ร้านเนต ล็อกส่วนต้ว กระดานกั้นสูง ปากซอย ราม24 แยก 10 เข้าซอยนิดๆ ร้านอยู่ ขวามือ ร้านสีเขียว เครื่องแนะนำ 12 13 17 18 19 ร้านเปิด 24 ชม.
เดินทาง ราม/ลาดร้าว มาลง bic c หัวหมาก อยู่ฝั่งตรงข้ามบิกซี แล้ว เดินไปเรียกวินมอไซต บอกไป หน้าปากซอย ราม24 แยก 10 ค่าวิน 10 บาท
ค่าบริการร้านเนต ชมละ 12 บาท สะสมครบ 10 ชม รับฟรี 1 ชม.

แมนๆ ไม่ออก
ขอไม่อ้วน ไม่อวบ ไม่ลงพุง ผอมได้
ชอบเล่นกีฬา เน้น เวท สร้างกล้ามเนื้อ ซิกแพ็ก
ชอบโชว body
ชอบแอบดู /ถ่ำมอง ผุ้ชาย/เกย์ ใส่เสื้อกล้าม เกงบอล เป้าตุง
ชอบเล่นเเคมที่ร้านเนตแล้วงัดควยมาโชวหน้าแคม
ชอบใส่เกงบอลผ้าลืนๆ มันๆ นั่งถ่างขาโชวเป้าตุงๆ ให้คนเดินผ่านดู

( สำหรับคนที่ชอบโชว body อยู่แล้ว กำลังหาหอพักรายเดือน/รายวัน ราคาถูก )
เน้นหอพักชายล้วน ห้องน้ำรวม
ชอบเปิดประตู แง้มเล็กน้อย นอนใส่บอกเซอร์โชวเป้าตุง
ชอบเปลี่ยนเสื้อผ้า ไม่ลอกประตู เปิดเล้กน้อย
ชักว่าวในห้องอาบน้ำ แล้วครางเบาๆ เปิดน้ำเบาๆ ให้ห้องข้างๆอยากรู้ อยากเห็น
ซักผ้าหน้าห้องอาบน้ำ ใส่บอกเซอร็ไม่ใส่เกงใน โชว body ใครเห็นเป็นต้องน้ำลายไหล
ดึกๆ ไปเอ้าดอ แก้ผ้าหมด ริมคลอง เปลี่ยวๆ เสียวๆ
อื่นๆ------------

ถ้าใครชอบแนวนี้ อย่างใดอย่างหนึ่ง หรือชอบทั้งสองแบบ ร้านเนต กับหอชายล้วน สนใจมาร่วมความเสียวที่ (0983148580 เอ) ครับ เวลาทีสะดวกโทร เช้าๆและ หลัง4ทุ่ม

ตอนนี้ก็โทรได้เลย ว่างทั้งวัน ถ้าจะมาโทรมาได้เลยนะคับ พร้อมเสียวแล้ว........

erotica

น่าสนร้านเน็ตนะครับแต่กลัวเข้าไปจะเจอแต่ตุ๊ดเจ้าถิ่น หมดรมณ์อะดิครับ

kuaylex20

ไม่มีคับ เป็นร้านเนตรวม เกย ชาย หยิง เด้ก มีหมด คับ ไม่ใช่ร้านเกย์ คับ มีกระดานกั้นสุงมองไม่เหนกันคับ

erotica

มีหญิงด้วยเหรอครับ แล้วจะโชว์สะดวกเหรอครับ แนะนำช่วงเวลาที่โชว์ได้สะดวกหน่อยครับอยากไป

kuaylex20

เครือง18 19 เวลาตั้งแต่3ทุ่มเป็นต้นไปถึงเช้า คนจะน้อย เหมาะชักว่าวโชวแคมเนียนๆ

bossvip

ขอแจมคราฟ.ชอบแนวนี หาไบรุกแมนๆมีเมีย0800674681 ผมไบแมนรับไม่ออกหาหมู่ป็อปแก้ผ้ากินเหล้าเย็นๆใจกล้า

kom

ผมพักประกายแก้ว ราม 29 ชอบแง้มประตู หน้าต่างฌชว์ควย

payamalo

โชว์คนในร้านได้เปล่า อยากโชว์คนในร้าน แต่กลัวมีผู้หญิง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]