บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

พักแถวรามครับ จะไปเชียงใหม่วันอาทิตย์นี้ หาห้องอยู่ใกล้ ร้านเนตแสดสันต์

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

kuaylex20

ผมจะเดินทางไปเชียงใหม่ โดยรถสมบัติทัวร์ครับ ไปลง อ.เมืองเชียงใหม่
จากนั้น ผมต้องเดินทาง ไปยังไงบ้างครับ ให้ไปถึงร้านเน็ตแสดสันต์ บอกเส้นทางไปด้วยนะครับ

พี่คนไหนมีสถานที่เด็ดๆในเชียงใหม่ ช่วงกลางวัน ให้ แก้ผ้าชักว่าวชิวๆ บ้างไหมครับ เช่น ตึกร้าง บ้านร้าง สวน บึง ทุ่งนา ป่าข้างทาง
ผมขี้เงียนครับ ชอบนอนใส่เกงในต้วเดีัยว ชอบให้คนจับคลำเล่น นอกเกงใน เสียวดี
ชอบใส่เกงบอลเป้าตุงๆ นั่งเล่นเนตโชวเนียนๆ พูดแล้วเงียนเลยคับ

(ชอบคนที่ ไม่อวบ /อ้วน ผม ผอมๆ มีกล้ามหน้าท้องนิดหน่อย ชอบคนเล่นกล้ามครับ )
พี่ๆเพื่อนๆ คนไหนชอบแนวเดียวกัน มีสถานที่ มาแชร์ หรือ PM มาหาผมได้นะคับ ใกล้ถึงวันที่จะไปแล้ว เตรียมตัวเสียว และตืนเต้นไปพร้อมผมได้เลยคับ
มือใหม่ ถึงไม่สุดยอดมาก แต่ก็เสียวสุดๆ ครับ อิอิ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]