บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

รร. ร้าง เมืองบุรีรัมย์ สุดยอด นัก เอ้าดอทั้ง indoor ,outdoor

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

kuaylex20

คนที่ เหมาะ กับ รร. ร้าง
ชอบ แนว ชุดบอล แก้ผ้า ชักว่าว
ชอบแอบดู ชอบโชว หุ่นดี ผอมแต่มีซิกแพค ดุ้นใหญ่

ชวนเพื่อนๆ บุรีรัมย์ โคราช สุรินทร์ และใกล้เคียง ร่วม
กิจกรรม แก้ผ้าเอ้าดอ ชักว่าว ชิวๆ หลังเลิกเรียน เลิกงาน พักเบรก
อายุ ไม่จำกัด ขอ หุ่นดี ไม่อ้วน อวบ มากไป มีของดี ชอบโชว
ชอบแอบดู
ชอบแอบดู คนงานก่อสร้าง อาบน้ำกลางแจ้ง ใครชอบ และมีที่แนะนำในเมืองบุรรัมย์หรือนอกเมือง ไม่ไกลมากนัก
แนะนำมาได้

kuaylex20

มีประสบการณ์ สถานที่แนะนำ หรือ อยากเข้ากลุ่ม ทิ้งเบอร์ ชื่อ หลักๆขออยู่ในเมืองบุรีรัมย์ หรือเขตบุรีรัมย์ ใกล้เคียง
เบอร์ผม 0983148580 คนชอบโชวเป้าเอ้าดอ

kuaylex20

ขอคนที่ ชอบจิงๆ แต่ เน้น ภายนอก ๆสถานที่ เน้นชอบโชว หรือชอบแอบดู ชายอาบน้ำชักว่าว
คนที่ชอบแนว แก้ผ้าหมด หุ่นดี หรือมีกล้ามนิดๆ ชักว่าวชิวๆ
คนที่ชอบ จับเป้า คลำเป้า ขย้ำเป้านอกเกงบอล เสียวๆ ขอคนที่ไม่อวบ หรืออ้วนนะครับ
คนที่ชอบวิ่งออกกำลังกาย เน้นโชวเป้าตุงๆ เล่นเวท เน้นโชวเป้าตุงๆ

kuaylex20

twitter @ ทักทาย ที่ buriramoutdoorxx

tienam

ไปมาแล้ว 14/3/58 แต่ไม่รู้จะต้องเข้าไปไง เพราะเอารถยนต์ไป แต่ก็ไม่กล้าเดินเข้าไปกลัวคนฝั่งตรงข้ามเห็น แล้วเค้าจะสงสัยอีกที

ืืnampung5744

ไบเเมน เคยไปเเก้ผ้าเดินว่าวครับ

por22550

สนใจด้วยครับ line por22551 ครับ

toyota123

มีเบอติดต่อมั้ยครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]