บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

ใครชอบหรือ เป็นนักสะสม หนังสือรูปโป๊ นิตยสาร หนุ่มไทย บ้าง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

kuaylex20

ยังมีคนที่ชอบสะสม และชอบพกไปดูตอน แก้ผ้าชักว่าว บ้างครับ

Van_ch

kuaylex20 พิมพ์ว่า:ยังมีคนที่ชอบสะสม และชอบพกไปดูตอน แก้ผ้าชักว่าว บ้างครับ
ส่วนมากดูในมือถือ อ่ะครับ ทั้งภาพ และคลิป ส่วน ภาพที่เป็นกระดาษ จะพกไป เป็นให้ นายแบบ ดูสะมากกว่า ผมชอบถ่ายรูปครับ เยดกันไป ถ่ายรูปไป แบบเอ้าดอร์

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]