บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

หาคนควยใหญ่ใจกล้า ผมอยากดูดโชว์ครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

payamalo

ผมหาคนควยใหญ่ ใจกล้า และชอบโชว์นะครับ ย้ำข้อนี้เลยว่าชอบโชว์

ผมชอบดูดควยโชว์คนอื่นครับ (โชว์ชายแท้นะไม่ใช่เกย์)

ส่วนใหญ่จะชอบโชว์พวกแนวบ้านๆอะครับ

หรือไม่ก็ดูดกันริมถนนโชว์ แท็กซี่ไม่ก็รถบรรทุกครับ

ขอไม่อ้วน ไม่สาวนะครับ และควยใหญ่ 5.5 ขึ้นไปนะครับ

PM ไลน์มาได้ครับ

หรือถ้าผลัดกันดูดก็ยินดีครับ แต่เน้นโชว์คนเลยนะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]