บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

สมมุติถ้ามีปาร์ตี้แบบนี้ จะไปไหมครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

cubxod

สมมุตินะครับ สมมุติ
ถ้ามีการจัดกลุ่ม เสียวสนุกปลอดภัยไม่สอดใส่
12-15 คน
ภายในงาน มืดสลัว
ก้าวแรกที่เข้างาน ต้องถอดกันหมด เหลือแค่ กกน

ภาระกิจแรก - นั่งล้อมวง เล่นเกมส์ กันเล็กน้อย โดยคนแพ้ ต้องถอด กกน ออก
แต่สุดท้าย ก็เป็นเกมส์ที่ทำให้ทุกคน ต้องถอดกันหมดอยู่ดี

ภาระกิจที่ 2 - เมื่อทุกคนแก้ผ้าหมดแล้ว ก็จะต้องโชว์ตัวกันหน่อย โดย
ค่อยๆ เดินไปยืนตรงหน้าเพื่อนทีละคน จนครบรอบ แล้วนั่งที่ แล้วก็คนที่ 2 ก็ทำการโชว์ต่อ
จนครบรอบ ครบทุกคน

ภาระกิจที่ 3 - จับฉลาก แต่ของรางวัล คือ.....ไม่มี :D
แต่จะเป็นลักษณะว่า คนที่ 1 จับฉลากได้ใคร คนนั้นก็ต้องออกมา แล้ว คนที่ 1 ก็ต้องสวมถุงยางให้เขา ด้วยการใช้ปากในการสวมถุง
เมื่อสวมถุงเสร็จแล้ว ก็กลับไปนั่งที่ แล้วให้คนที่โดนสวมถุงไปแล้ว จับฉลากคนต่อไปออกมา แล้วทำแบบนี้ ไปจนครบวง ครบทุกคน

ภาระกิจที่ 4 - ชักว่าว โดยใครจะแตก ต้องออกมาแตก กลางวง ในท่านอน เพื่อให้ทุกคนได้เห็นฉากสุดท้าย ​:D

และเนื่องจากงานนี้ เป็นงานที่เปลืองตัวมากๆ
ควรจะ
1 เลือกเฉพาะคนที่ไม่เรื่องมาก หรือ
2 คัดเฉพาะคนที่มาร่วมงาน
(ยกเว้นคนจัดงานที่ต้องคอยควบคุมเกมส์ ให้เป็นไปตามกฏ)

แค่คิดนะครับ

taggie29

จัดเลยครับ
กิจกรรมน่าสนใจมาก

poker5555

น่าสนครับ จัดเมื่อไรชวนด้วยดิครับ

Kisspp123

น่าสนดีนะครับ คนไม่เยอะมากด้วย

cheekyjung

จัดเลยครับ

cubxod

ส่ง line id มาซิครับ เดี๋ยวจัดกรุ๊ปให้ :D
แต่ต้องรอให้มีจำนวนคนมากพอที่จะจัดได้นะครับ
แล้วจะอัพเดทให้ในกรุ๊ปไลน์

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]