บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

อยากหาคนไปเที่ยวถ่ายรูปเอ้าดอร์กัน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Xenosaga2000

อยากไปเที่ยวแล้วถ่ายรูปเอ้าดอร์แบบธรรมชาติๆคับ ส่วนจะได้ทำอย่างอื่นไหมค่อยว่ากัน 555 มีรถคับ ขาดแค่คนไปด้วย ไปช่วยกันหาที่ถ่ายรูปถ่ายกันฟินๆคับ ถ้ามีคนสนใจเยอะเดี๋ยวตั้งกลุ่มไลน์กัน ใครสนใจทักมาครับ line - porxe ขอไม่แก่มาก หุ่นพอใช้ได้ ไม่อ้วนมาก ผม 35/180/66 คับ

Xenosaga2000

ใครว่างๆอยากไปเอ้าดอร์ ชักว่าว ถ่ายรูป ธรรมชาติๆ ทักมาได้นะครับ ว่าง เสาร์ 12 มีนา

donovannnn

237489

lernox

น่ามันๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]