บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

น้ำพุร้อนสันกำแพง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

patricww

เคยไปน้ำพุร้อนสันกำแพงหลายครั้ง ที่ห้องอาบน้ำร้อน น่าจะมีพวกเราหลายคนเลยนะ 55

ชวนกันไปอาบน้ำร้อน นุ่งผ้าเช็ดตัว หรือบ๊อกเซอร์ขาวๆเปียกน้ำ มาโต้นพัดลมด้านนอกกันนะครับ

Breweryboy

สระว่ายน้ำเลยครับ ไปเช้าหน่อยสักก่อน 9.30 น. วันธรรมดานะเพราะพวกหนักงานนวดจะเริ่มมา ที่ไม่ใช่ฤดูการท่องเที่ยวจะดีมาก เพราะหน้าท่องเที่ยวจะมีฝรั่งแถบแสกนดิเนเวียร์มาเช่าบ้านอยู่แล้วมาแต่เช้า เวลาผมไปคนจะไม่มี ตรงที่อาบน้ำข้างสระสามารถแก้ผ้าอาบแล้วลงไปแช่แบบเปลือยกายได้เลย แต่ถ้ามีคนก็ใน่กางเกงลงไปแล้วแอบถอดแก้ผ้าในน้ำได้เลยเพราะน้ำขุ่น และถ้าคุณกล้าพอจังหวะดีๆไม่มีคนครึ่งวันสามารถแก้ผ้าแช่น้ำในสระได้ตามสบายเลยขนาดคนเยอะๆบางทีผมยังถอดหมดเพราะไม่มีใครสังเกตุเห็นหรอกน้ำมันขุ่นมากๆ ไปบ่อยครับทำประจำ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]