บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

น้ำพุร้อนสันกำแพง

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

patricww

เคยไปน้ำพุร้อนสันกำแพงหลายครั้ง ที่ห้องอาบน้ำร้อน น่าจะมีพวกเราหลายคนเลยนะ 55

ชวนกันไปอาบน้ำร้อน นุ่งผ้าเช็ดตัว หรือบ๊อกเซอร์ขาวๆเปียกน้ำ มาโต้นพัดลมด้านนอกกันนะครับ

Breweryboy

สระว่ายน้ำเลยครับ ไปเช้าหน่อยสักก่อน 9.30 น. วันธรรมดานะเพราะพวกหนักงานนวดจะเริ่มมา ที่ไม่ใช่ฤดูการท่องเที่ยวจะดีมาก เพราะหน้าท่องเที่ยวจะมีฝรั่งแถบแสกนดิเนเวียร์มาเช่าบ้านอยู่แล้วมาแต่เช้า เวลาผมไปคนจะไม่มี ตรงที่อาบน้ำข้างสระสามารถแก้ผ้าอาบแล้วลงไปแช่แบบเปลือยกายได้เลย แต่ถ้ามีคนก็ใน่กางเกงลงไปแล้วแอบถอดแก้ผ้าในน้ำได้เลยเพราะน้ำขุ่น และถ้าคุณกล้าพอจังหวะดีๆไม่มีคนครึ่งวันสามารถแก้ผ้าแช่น้ำในสระได้ตามสบายเลยขนาดคนเยอะๆบางทีผมยังถอดหมดเพราะไม่มีใครสังเกตุเห็นหรอกน้ำมันขุ่นมากๆ ไปบ่อยครับทำประจำ

wongwon25

ไปกันเมื่อไหร่นัดกันก็ได้นะครับ

Breweryboy

ผมไปทุกweekครับ

wongwon25

Breweryboy พิมพ์ว่า:ผมไปทุกweekครับ
น่าสนนะครับ ปกติไปวันไหนบ้าง ชอบไปช่วงเวลาไหนครับ
และชอบแช่ในห้องหรือสระว่ายน้ำครับ แต่สระว่ายน้ำก็ดีนะ ตอนอาบน้ำล้างตัวในห้องไม่ต้องปิดประตูก็ได้เพราะมันมีประตูด้านนอกอยู่แล้ว แก้ผ้าอาบน้ำเช็ดตัวในนั้นได้เลยครับ

patricww

อยากไปอยากไป แก้ผ้าอาบน้ำกัน หึหึ

Breweryboy

จะติดต่อนัดกันไปยังไงละไม่มีอะไรให้ติดต่อกันได้เลย

wongwon25

วันนี้บ่ายสองมีใครไปบ้างครับ เจอกันๆ  นั่งตากพัดลมหน้าห้องแช่กัน

Cmboy2xx

พุ่งนี้ 9.00 เจอกันครับ

accio302

เราเปิดห้องส่วนตัวแก้ผ้าแช่น้ำกันดีป่ะครับ
ผมก็ชอบแก้ผ้าเล่นน้ำ เดินสวน หรือมีสถานที่ที่แก้ผ้าได้ แนะนำผมได้ครับ ชอบแนวนี้

patricww

ผมว่างวันธรรมดาช่วงบ่ายๆ จะแวะไปครับ ศ ส อา ต้องกลับบ้าน

ถ้าบ่ายๆสัปดาห์นี้ได้จะแวะไปนะครับ อาจจะวันพุธ

accio302

ผมก็ชอบแก้ผ้าเล่นน้ำ เอ้าดอร์ชักว่าว
วันพฤหัสจะไปครับ ว่าจะเปิดห้องแก้ผ้าแช่น้ำ หาแนวร่วมก่อนครับ คนเยอะๆมันส์ดี

Breweryboy

น่าสน

accio302

เฟสผมครับ
เดี่ยวลิ้นพริ้ว ชอบชักว่าวโชว์ แอดมาได้ครับ
นัดเอ้าดอร์แก้ผ้าโชว์เนียนๆครับ

patricww

ตกลงไปกันไหม วันไหนครับ นัดมาเลย อาทิตย์นี้ครับ

accio302

ผมไปพฤหัสบ่ายครับ

patricww

เจอกันครับ

accio302

ว่าแต่จะลงสระใหญ่แล้วแอบโชว์เนียนๆหรือเปิดห้องแก้ผ้าเลยอะครับ
มากันเยอะๆ

patricww

สระใหญ่ ไหม ตื่นเต้นดี 5555
ผมไม่เคยลงสระใหญ่ เขาใส่กางเกงบ๊อกเซอร์ได้ไหม

patricww

ลองถามส่วนใหญ่เผื่อมีใครไปอีก ช่วงบ่ายเท่าไรครับ จะได้กะเวลาถูก

accio302

สัก2-3โมงป่ะครับ คนไม่น่าจะเยอะ
สระใหญ่กะดีครับ จะได้ทำควยตุงๆเนียนๆ

patricww

ครับผม เดียวผมตามไปช่วงนั้น

accio302

ดูท่าน่าจะมีเราสองคนนะ 5555

patricww

ใครมาอ่าน ก็ไปได้นะ 555 ไม่ต้องทักกัน ยิ้มให้กัน เนียนๆกันไปตื่นเต้นดี

Breweryboy

สระใหญ่มันปิดซ่อมอยู่มาเป็นอาทิตย์ละ แววน่าจะยังไม่เสร็จ ไปมา 31/1/2017 ลงห้องแช่รำคาญเจ๊กฉิบหายเสียงดังโวยวาย สระปูกระเบื้องใหม่หมด ตอนแรกบอกปิด 3 วัน นี่ 8 วันละพนักงานบอกวันที่ 3/2/2017 เปิดแต่ไม่มั่นใจมันปูได้ไม่ถึงครึ่งห้องน้ำก็ยังไม่ซ่อมเลย ห้องแช่พนักงานหญิงแก้วหน้าม้าก็ขยันเข้ามาจัง 15 นาทีเข้ามาที 2 อาทิตย์ที่ไปแล้วเซ็งมากๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next