บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

จะไป บางแสน บางพระ คืนนี้ ราดน้ำมันเลอะๆ เอ้าดอร์

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

battleman007

ผมอยากโดนราดน้ำมัน แลกกันว่าว เลอะๆ นัวๆ แบบเอ้าดอร์
ว่าจะออกจาก กทม เย็นนี้ หาที่เล่นแถวอ่างเก็บน้ำบางพระ
ก่อนเล่น หาร้าน ดื่มกึ่มๆ ละไปเล่นกัน ผมอยากเลอะ
PM มาแลกเบอร์กันครับ

battleman007

เงี่ยน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]