บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

ตอนนี้ใครยังอยู่หอชาย จินตนา หรือ ประกายแก้ว อยู่บ้าง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

bton1213

ใครอยู่บ้าง  อยากรู้ว่าที่ไหนเดดกว่ากัน จะเข้าไปอยู่สักเดือน

Payp

อยากเหมือนกันน

Bojaejoong

อยากไปสักเดือน 2 เดือน ทดลอง

Eakkung

ประกายแก้วคับ เงียบดี โชว์สบายคับ

Bojaejoong

Eakkung พิมพ์ว่า:ประกายแก้วคับ เงียบดี โชว์สบายคับ

เคยโชว์ยัง โชว์ยังไงครับ

Eakkung

แก้ผ้าเปิดประตูครับ

anuroj

หอมีรูไหมคับ ค่าเข้าพร้อมอยู่จ่ายเท่าไหร่คับ สักคืน
095-2483371

ballsmell

หอจินตนาคับ ราม29

anuroj

ราคาแรกเข้าเท่าไกร่คับ

patricww

หอชาย

Mindzabver

ติดต่อผมหน่อย mindboyfriend id line

patricww

เช่าหอไหนดี ประกายแก้วหรือจินตนา

patricww

วันนไปดูหอประกายแก้วมา เขาบอกมีแบบห้องน้ำในตัว แอร์3500. ห้องน้ำรวมไม่แอร์ 1300.
หอน่าพออยู่ได้เปิดประตูแง้มๆ พอได้ ไม่ได้ไปดูห้องน้ำเป็นไง

ส่วนหอจิตนาไม่ได้เข้าไปดู มองจากข้างนอกเป็นตึกแถว เห็นมีคนมาตากผ้าตรงหน้าระเบียงรวมด้านหน้าของตึก ด้านในคงกั้นเป็นห้องๆ

patricww

จริงๆหอไหนก็ได้นะ ขอให้มีแนวร่วม 5555

Eakkung

จริงคับ 555

moonnobi

ขอไปเป็นเพื่อนร่วมโชว์ได้มั้ยครับ

Eakkung

มามา

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]