บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

แนะนำตัวครับ เชียงใหม่ หาบัดดี้ไว้ว่าวเอ้าท์ดอ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

paranoidddddd

เชียงใหม่ครับ  เงี่ยนจัด ชอบขับรถหาที่ว่าวเอ้าท์ดอ หาเพื่อนไว้เป็นบัดดี้ ว่าวอมควยเสียวๆในรถ หรือ ห้าง ห้องน้ำ  หรือแล้วแต่จะจัดมาครับ  

In boป มาขอ ID LINE ได้นะครับ :

แก้ไขล่าสุดโดย paranoidddddd เมื่อ Mon Dec 19, 2016 6:49 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง

เชียงใหม่ รุกไม่เน้นเย็ด หาภายนอกว่าวเอ้าท์ดอดูดควย

wongwon25

สนใจครับ วันหลังนัดกันไปอบตัวสมุนไพรดีกว่า แก้ผ้าอาบน้ำโชว์กัน เสียวดีครับ

Breweryboy

นั่นซิน่าสน

Breweryboy พิมพ์ว่า:นั่นซิน่าสน

น่าสนแล้วสนปะครับ 555

เชียงใหม่ รุกไม่เน้นเย็ด หาภายนอกว่าวเอ้าท์ดอดูดควย

wongwon25 พิมพ์ว่า:สนใจครับ วันหลังนัดกันไปอบตัวสมุนไพรดีกว่า แก้ผ้าอาบน้ำโชว์กัน เสียวดีครับ

ถ้าจะไปบอกด้วยนะครับ หนาวๆ แช่น้ำอุ่นกำลังดี

wongwon25

วันนี้สนใจไปอบสมุนไพรกันไหมครับ ถ้าไปได้ตอบกลับมาหรืออินบ้อกมานะครับ ช่วง 16-18 น.สถานที่จะเป็นซอยเยื้องๆ ศูนย์วัฒนธรรม ปากซอยจะมีป้ายบอกอยู่ครับ ชื่อ ชีวกโกมารภัท นวดแผนไทยอ่ะครับ เข้าซอยไป 80 เมตรได้มั้ง ถ้าไปบอกนะครับ แก้ผ้าอาบน้ำสลับอบตัวกัน อ่อ ตอนจ่ายตังค์บอกเขาขอผ้าขาวม้าแทนกางเกงนะครับ ถอดง่ายดี

7 ครับบบ on Fri Dec 23, 2016 6:24 pm

wongwon25 พิมพ์ว่า:วันนี้สนใจไปอบสมุนไพรกันไหมครับ ถ้าไปได้ตอบกลับมาหรืออินบ้อกมานะครับ ช่วง 16-18 น.สถานที่จะเป็นซอยเยื้องๆ ศูนย์วัฒนธรรม ปากซอยจะมีป้ายบอกอยู่ครับ ชื่อ ชีวกโกมารภัท นวดแผนไทยอ่ะครับ เข้าซอยไป 80 เมตรได้มั้ง ถ้าไปบอกนะครับ แก้ผ้าอาบน้ำสลับอบตัวกัน อ่อ ตอนจ่ายตังค์บอกเขาขอผ้าขาวม้าแทนกางเกงนะครับ ถอดง่ายดี

เข้าไปดูรีววิวร้านมา เหมือนเป็นบ้าน มีทั้งหญิงและชายมีทุกวัย มันจะสะดวกแก้ผ้าเหรอครับ  เดี่ยวโดนจับป่าวครับ 555

wongwon25

วันนี้เย็นๆ ไปอบสมุนไพรกัน ใครสนใจตามมานะครับ16.30-17.30 แล้วจะรู้ว่าเขาโชว์กันเนียนๆทำยังงัย อิอิ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]