บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

เรื่องการโพสต์รูปถ่าย อัปเดตการเป็นสมาชิก

Share
mashow
Admin
Admin

เรื่องการโพสต์รูปถ่าย อัปเดตการเป็นสมาชิก

ตั้งหัวข้อ by mashow on Mon Aug 08, 2011 11:06 pm

ถึงสมาชิก v.i.p และExclusive ทุกท่านครับขอความกรุณาช่วยกันอัปเดตรูปถ่ายในอัลบั๊มที่คุณได้จัดการสร้างขึ้นมาแล้วด้วย(ไม่ใช่อัลบั๊มที่ส่งมาสมัครในครั้งแรกนะครับ) อัลบั๊มที่คุณสามารถเข้าไปสร้างใหม่ได้ในกระทู้นี้ครับ (ยกเว้นห้องสมาชิกใหม่ ) โดยคุณควรสร้างอัลบั๊มรูปของคุณภายในระยะเวลา 1 เดือน นับจากวันที่ทำการส่งรูปมาสมัครและได้รับอนุมัติ และพยายามทำการอัปเดตรูปในอัลบั๊มของตัวเองอย่างน้อยเดือนละ 1 ครั้งครับ เพราะหากคุณไม่ทำการอัปเดตรูปภาพเลย คุณจะถูกตัดสิทธิ์ออกจากการเป็นสมาชิก และถ้าจะเข้ามาเป็นสมาชิกอีก ต้องทำการสมัครใหม่อีกรอบนะครับ หากคุณไม่ได้อัปเดตรูปในอัลบั๊มหรือไม่ได้สร้างอัลบั๊มเลย แล้วโดนตัดสิทธิ์การเป็นสมาชิกเราจะไม่ทำการแจ้งก่อนนะครับ จะทำการตัดออกจากการเป็นสมาชิกเลย

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ช่องทางการติดต่อแอดมินmashowgun69@hotmail.com
[You must be registered and logged in to see this link.] บอร์ดมันส์ๆบอร์ดมาโชว์กันฝากข้อความทางบอร์ด
[You must be registered and logged in to see this link.]

เวลาขณะนี้ Wed Mar 29, 2017 2:20 pm