บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

เรื่องการโพสต์รูปถ่าย อัปเดตการเป็นสมาชิก

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

mashow

Admin
Admin
ถึงสมาชิก v.i.p และExclusive ทุกท่านครับขอความกรุณาช่วยกันอัปเดตรูปถ่ายในอัลบั๊มที่คุณได้จัดการสร้างขึ้นมาแล้วด้วย(ไม่ใช่อัลบั๊มที่ส่งมาสมัครในครั้งแรกนะครับ) อัลบั๊มที่คุณสามารถเข้าไปสร้างใหม่ได้ในกระทู้นี้ครับ (ยกเว้นห้องสมาชิกใหม่ ) โดยคุณควรสร้างอัลบั๊มรูปของคุณภายในระยะเวลา 1 เดือน นับจากวันที่ทำการส่งรูปมาสมัครและได้รับอนุมัติ และพยายามทำการอัปเดตรูปในอัลบั๊มของตัวเองอย่างน้อยเดือนละ 1 ครั้งครับ เพราะหากคุณไม่ทำการอัปเดตรูปภาพเลย คุณจะถูกตัดสิทธิ์ออกจากการเป็นสมาชิก และถ้าจะเข้ามาเป็นสมาชิกอีก ต้องทำการสมัครใหม่อีกรอบนะครับ หากคุณไม่ได้อัปเดตรูปในอัลบั๊มหรือไม่ได้สร้างอัลบั๊มเลย แล้วโดนตัดสิทธิ์การเป็นสมาชิกเราจะไม่ทำการแจ้งก่อนนะครับ จะทำการตัดออกจากการเป็นสมาชิกเลย

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

[You must be registered and logged in to see this link.]
line: kliaojai
[You must be registered and logged in to see this link.] บอร์ดมันส์ๆบอร์ดมาโชว์กัน
http://mashowgun.goo-board.com

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]