บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

((((( หนุ่มไบ กทม. หาเด็กตราด มาสนุกกัน )))))

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

siamguy69

ผม 29-170-61-ไบแท้ (มีแฟนหญิง) หน้าตาดีแนวไทยๆ รูปร่างอย่างที่เห็นในรูป

ปกติอยู่ กทม. มาทำธุระที่ตราดเป็นประจำ หาเซ็กส์สนุกๆ มันส์ๆ กับคนที่อยู่ตราด และไม่ออกสาว

ใครสนใจสนุกกัน (เดี่ยว/หมู่/เอาท์ดอร์) ก็โทรมาได้เลย...ดูเบอร์บนรูป

2 สนใจครับ on Wed Jul 18, 2012 11:04 am

nasa39

ผมเดี่ยว สนใจให้แฟนหญิงคุณร่วมด้วย
มาตราดเมื่อไหร่โพสบอกนะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]