บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1 ที่พัก OUTDOOR on Sun May 06, 2012 1:10 pm

sm_boy69

สวัสดีครับ ขอแนะนำตัวก่อนครับ ชื่อพี่บอยครับ ตอนนี้อยู่ต.สันปูเลย อ.ดอยสะเก็ด จ.เชียงใหม่ (ห่างจากแยกอาเขตประมาณ 9 กม.)เป็นบ้านส่วนตัว ล้อมรั้วเรียบร้อย เป็นซอยตัน เนื้อที่ 1 ไร่ 1 งาน ปกติพี่บอยจะแก้ผ้าอยู่บ้านตลอดครับทั้งกลางวันและกลางคืน ใส่เฉพาะรองเท้า เคยจ้างผู้ชายคนนึงมาตัดหญ้า เค้าใส่เสื้อผ้าแต่พี่บอยนี่สิครับ ควยตั้งเด่ ชี้หน้าเค้าตลอดเลย แต่เค้าก็คุยปกตินะครับ พี่บอยก็บอกว่าชอบแก้ผ้าอยู่บ้านครับ ไม่ได้ตั้งใจโชว์ใคร เค้าพาลูกชายอายุประมาณ 8-9 ขวบมาด้วย ลูกชายเค้าถามพ่อว่า "พ่อ พ่อ ทำไมพี่ควยใหญ่คนนั้นมีขนขึ้นตรงควย แถมหัวควยถึงเปิดออกครับ" พ่อเค้าเลยอธิบายว่า "ขนตรงควยเค้าเรียก หมอยและถ้าหนังเปิดออก หัวควยปลิ้นออกมาข้างนอกได้เค้าเรียกควยถอก ถ้าลูกโตเป็นผู้ใหญ่ หมอยจะขึ้นและควยถอกเหมือนพี่เค้าเอง" ผมเลยบอกลูกเค้าว่า น้องลองจับควยพี่ถอกเล่นก็ได้นะครับ พ่อเค้าก็อนุญาตนะครับแต่ลูกเค้ากลัว ไม่กล้าจับควยพี่บอย พี่บอยเลยกระถอกควยเล่นแรงๆ 3-4 ที ลูกเค้ามองควยตาค้างแล้วรีบวิ่งหนีเลย แสดงว่าพ่อไม่เคยแก้ผ้าให้ลูกเห็นควยมาก่อนมั้งครับ ลูกเค้าเลยตกใจ แต่พี่บอยสะใจ พี่บอยเล่าต่อว่า เคยมีเพื่อนมาเที่ยวบ้านตอนกลางวัน แล้วชอบเดินแก้ผ้าแบบพี่บอย แถมชักว่าวจนน้ำแตกมาบ่อยๆ เลยเห็นเป็นเรื่องปกติครับ เค้าเลยบอกว่าทำไมไม่รวมเพื่อนๆที่ชอบแนวเดียวกันมาแก้ผ้า โชว์ควย โชว์ตูด โชว์หมอยหรือชักว่าว อะไรประมาณนั้น ในบ้านนี้เลยล่ะ ที่ก็ค่อนข้างกว้างพอ พี่บอยก็เห็นด้วยนะครับ พี่บอยตั้งใจจะทำห้องแถวให้เช่าประมาณ 5-10 ห้อง เท่านั้น เก็บค่าเช่าห้องถูกๆครับ ไม่เกิน 3,000.บาท/เดือน คัดเฉพาะผู้ชายที่ชอบแก้ผ้าเท่านั้น ใช้ชีวิตประจำวันเช่นนั่งคุย พักผ่อน ปลูกต้นไม้ ฯลฯ และที่สำคัญต้องแก้ผ้าอาบน้ำรวม หรืออาจทำห้องอาบน้ำแบบทหารก็ได้ (แต่ถ้าออกนอกรั้วไปโดนจับไม่รับผิดชอบนะครับ) เพื่อนๆในบอร์ดนี้ที่ชอบแนวเดียวกัน ฝากเบอร์โทรหรืออีเมล์ไว้ก็ดี พี่บอยอยากสำรวจกลุ่มเพื่อนๆคอเดียวกันก่อนครับ เมล์พี่บอย sm_boy69@hotmail.com ครับ ขอบคุณมากครับ

2 Re: ที่พัก OUTDOOR on Tue May 22, 2012 12:13 am

mashow

Admin
Admin
น่าสนใจมากครับ

Line : monofilmm What's app เบอร์โทรของผมเองครับ p.m เข้ามาขอได้
Wechat id: kliaojai
msn
mashowgun69@hotmail.com
jacknakurb@hotmail.com
http://mashowgun.goo-board.com บอร์ดมันส์ๆบอร์ดมาโชว์กัน
http://mashowgun.goo-board.com

3 Re: ที่พัก OUTDOOR on Thu Jun 07, 2012 5:37 pm

gmini

รูปเจ้าของกระทู้เหรอครับ ควยใหญ่มาก น่าลองครับ ผมก็อยู่เชียงใหม่นะครับ แถวหนองหอย ดอยสะเก็ดน่าไปจัง

tayashi

คือแบบว่ากำลังหาที่ฝึกงานแถวเชียงใหม่
เจอแบบนี้ ตัดสินใจง่ายเลย 5555

5 Re: ที่พัก OUTDOOR on Thu Aug 16, 2012 1:28 pm

mashow

Admin
Admin
อยากทราบรายละเอียดเหมือนกันนะครับ ว่าต้องแชร์กันยังไง :lol:

Line : monofilmm What's app เบอร์โทรของผมเองครับ p.m เข้ามาขอได้
Wechat id: kliaojai
msn
mashowgun69@hotmail.com
jacknakurb@hotmail.com
http://mashowgun.goo-board.com บอร์ดมันส์ๆบอร์ดมาโชว์กัน
http://mashowgun.goo-board.com

6 Re: ที่พัก OUTDOOR on Tue Jan 08, 2013 6:41 pm

dingo

v.i.p
v.i.p
น่าสนใจครับ

7 Re: ที่พัก OUTDOOR on Tue Feb 05, 2013 10:41 am

wellcom_po

อยากไปนั่งเล่นที่บ้านบ้าง จัง แอดมาคุยกันน่ะคัรบ Line/whatsapp 0848063883 wellcom_po@hotmail.com คัรบ อยากไปเที่ยวบ้างจัง

8 Re: ที่พัก OUTDOOR on Sun Feb 17, 2013 9:39 pm

boygay

ขอที่อยู่บ้านได้ไหมคับ แผนที่ก้ได้ก่อดี

9 Re: ที่พัก OUTDOOR on Wed Apr 10, 2013 6:31 pm

hightlander123

ไอเดียแปลกดีครับ น่าสน

10 Re: ที่พัก OUTDOOR on Mon Oct 14, 2013 11:31 am

advenger6699

แค่ฟังก็กะดอแข็งตามแระ อยู่แบบนั้นไม่ว่าวกันทั้งวันเหรอ...555

11 Re: ที่พัก OUTDOOR on Tue Oct 15, 2013 10:40 am

that

อยากให้มีที่แบบนี้มานานแล้วครับ แต่ผมไม่สามารถไปเช่าอยู่เป็นรายเดือนได้ เพราะมีที่พักอยู่ในเมืองแล้ว อยากให้พี่ จขกท. ทำเป็นกิจกรรมแบบ แวะไปเที่ยว ไปนั่งเล่น นอนเล่น ชั่วคราว แบบนี้บ้างได้ไหมครับ อาจมีกติกาบ้างแล้วแต่จะตั้งขึ้นมา เสียค่าบริการ เหมือนซาวน่า ก็ได้ครับ. ผมว่าน่าสนใจดี เหมาะสำหรับคนที่ชอบแก้ผ้า อาจไม่ได้ต้องการเซ็กส์ แค่อยากโชว์ หรือทำตัวตามสบาย แวะไปพักเป็นการชั่วคราว น่าจะดีนะครับ อยากได้แผนที่ หรือเบอร์โทรด้วยครับ เผื่อได้โทรไปถามทาง หรือคุยกันครับ

12 Re: ที่พัก OUTDOOR on Tue Dec 17, 2013 7:17 pm

new cmru

ผมสนใจไปเดินโชว์ด้วยครับ เด็กราชภัฏเชียงใหม่

13 Re: ที่พัก OUTDOOR on Wed Dec 18, 2013 12:46 am

thanaphoom

hondacity7372@gmail.com

14 Re: ที่พัก OUTDOOR on Tue Feb 25, 2014 9:47 pm

raykho

น่าจะทำเป็น resort น่ะคับ คนต่างจังหวัดได้ไปเที่ยวบ้าง กำลังอยากไปเที่ยวเชียงใหม่พอดี ขอพิกัดที่ชัดเจนอีกทีได้ป่าวคับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]