บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

หวัดดีคับ แบบว่า มือใหม่อ่ะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

tayashi

ชื่อ ธนา คับ 21/175/75
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ
อยากลองหาเพื่อน Outdoor คับ แถวหัวหินอ่ะครับ
คือว่าผมเรียนอยู่แถว หัวหิน มะค่อยได้กลับบ้านเท่าไหร่ ถ้ายังไงลองนัดมาได้นะครับ
เคยเจอประสบการณ์ที่ห้าง มาเก็จวินเลจ ที่หัวหินครั้งนึงเลยติดใจ ตื่นเต้นดี
ติดต่อมาได้นะครับ tayashi12
@hotmail.co.th

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]