บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

สมาชิกวีไอพีและเอ็กคูลซีฟ กรุณาเข้ามาอ่านครับ

Share
mashow
Admin
Admin

สมาชิกวีไอพีและเอ็กคูลซีฟ กรุณาเข้ามาอ่านครับ

ตั้งหัวข้อ by mashow on Sun Sep 30, 2012 1:34 am

สมาชิกวีไอพีและเอ็กคูลซีฟทุกคนครับ ทางบอร์ดให้เวลาคุุณนานแล้ว ต่อไปผมจะทำตัดสิทธ์สมาชิกทุกคนที่ไม่ปฏิบัติตามกฎของห้องครับ สมาชิกที่ไม่มีการอัปเดตลงรูปถ่ายลงเลยในห้องนี้ ปรกติผมให้เวลา สมาชิกท่านละ 1เดือนต่อการอัปเดตลงรูปถ่าย 1ครั้งครับ ถ้าผมเช็คแล้วผมจะทำการตัดสิทธ์คุณออกทันที ถ้าไม่อยากเสียเวลาในการสมัครเข้าห้องรูปใหม่ช่วยกันอัปเดตรูปถ่ายด้วยนะครับ

ช่องทางการติดต่อแอดมินmashowgun69@hotmail.com
[You must be registered and logged in to see this link.] บอร์ดมันส์ๆบอร์ดมาโชว์กันฝากข้อความทางบอร์ด
[You must be registered and logged in to see this link.]
mana99

Re: สมาชิกวีไอพีและเอ็กคูลซีฟ กรุณาเข้ามาอ่านครับ

ตั้งหัวข้อ by mana99 on Tue May 07, 2013 12:54 pm

ตัดซะจะไม่เหลือใครแล้ว เหงาจุงเบย
mashow
Admin
Admin

Re: สมาชิกวีไอพีและเอ็กคูลซีฟ กรุณาเข้ามาอ่านครับ

ตั้งหัวข้อ by mashow on Sat May 11, 2013 1:16 pm

mana99 พิมพ์ว่า:ตัดซะจะไม่เหลือใครแล้ว เหงาจุงเบย
ทนเอานะัครับ คัดเอาแต่คุณภาพดีกว่าครับ ผมเชื่แอว่าอีกไม่นานบอร์ดของเราจะมีสมาชิกดีๆเพิ่มขึ้นครับ

ช่องทางการติดต่อแอดมินmashowgun69@hotmail.com
[You must be registered and logged in to see this link.] บอร์ดมันส์ๆบอร์ดมาโชว์กันฝากข้อความทางบอร์ด
[You must be registered and logged in to see this link.]

เวลาขณะนี้ Wed Mar 29, 2017 2:18 pm