บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

มาแนะนำตัว สำหรับสมาชิก v.i.p และ Exclusive ที่นี่ครับ

Share
mashow
Admin
Admin

มาแนะนำตัว สำหรับสมาชิก v.i.p และ Exclusive ที่นี่ครับ

ตั้งหัวข้อ by mashow on Thu Jun 30, 2011 10:23 pm

มาแนะนำตัวครับ พื้นที่นี้สมาชิกทั่วไปไม่เห็นครับ สำหรับคนพิเศษเช่นคุณเท่านั้น
fullyout
v.i.p
v.i.p

Re: มาแนะนำตัว สำหรับสมาชิก v.i.p และ Exclusive ที่นี่ครับ

ตั้งหัวข้อ by fullyout on Sun Jul 10, 2011 9:51 pm

สวัสดีคราฟ พี่น้องมาโชว์ อิอิ คนยังน้อยๆอยู่ แต่ไม่เป็นไร โพสคนแรกเลยละกัน

ผมบอลครับ 23/171/53 โบท ได้หมดคับ ชอบดอ้าดอมากมาย ทั้งแบบโชว์เนียนและตั้งใจ และชอบถ่ายรูปด้วยคับ

อยากโดนเยสเอ้าดอด้วยครับ 555 คงเสียวน่าดู คุยกันนะคับ...... [You must be registered and logged in to see this link.]
showboyth
Exclusive
Exclusive

Re: มาแนะนำตัว สำหรับสมาชิก v.i.p และ Exclusive ที่นี่ครับ

ตั้งหัวข้อ by showboyth on Mon Jul 25, 2011 2:58 pm

สวัสดีเพื่อนๆครับ ผมหนุ่มครับ ชอบเอาท์ดอร์ยิ่งชีพ อิอิ ได้ทุกสถานที่ครับ
35/175/60 รุกครับ พักแถวหลักสี่-ดอนเมือง แต่เป็นหนุ่มอีสานครับ กลับบ้านที่ขอนแก่นทุกเดือนครับ
หรือจะจังหวัดอื่นๆก็ได้นะครับ ทั่วไทยเลย ผมชอบขับรถเที่ยวหาที่สวยๆถ่ายรูปครับ นัดได้เลยนะครับ
เมล์หรือเอ็มได้ที่ [You must be registered and logged in to see this link.] ครับผม
mashow
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by mashow on Mon Jul 25, 2011 3:05 pm

showboyth พิมพ์ว่า:สวัสดีเพื่อนๆครับ ผมหนุ่มครับ ชอบเอาท์ดอร์ยิ่งชีพ อิอิ ได้ทุกสถานที่ครับ
35/175/60 รุกครับ พักแถวหลักสี่-ดอนเมือง แต่เป็นหนุ่มอีสานครับ กลับบ้านที่ขอนแก่นทุกเดือนครับ
หรือจะจังหวัดอื่นๆก็ได้นะครับ ทั่วไทยเลย ผมชอบขับรถเที่ยวหาที่สวยๆถ่ายรูปครับ นัดได้เลยนะครับ
เมล์หรือเอ็มได้ที่ [You must be registered and logged in to see this link.] ครับผม

555+ อะไรจะถูกใจขนาดนี้ไม่มีแล้ว เคยอยู่สกลนครนะครับ แต่ตอนนี้อยู่ที่เชียงใหม่ครับ อะไรจะใจเดียวกันกับผมเลย555+

ช่องทางการติดต่อแอดมินmashowgun69@hotmail.com
[You must be registered and logged in to see this link.] บอร์ดมันส์ๆบอร์ดมาโชว์กันฝากข้อความทางบอร์ด
[You must be registered and logged in to see this link.]
kangjung
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by kangjung on Fri Aug 05, 2011 6:15 pm

ดีครับ ผม เก่ง อยู่เจียงใหม่ครับ

supersafe
Exclusive
Exclusive

ตั้งหัวข้อ by supersafe on Tue Oct 23, 2012 6:59 pm

แนะนำตัวคราฟ เซฟ คราบ

Mendo

ตั้งหัวข้อ by Mendo on Thu Apr 11, 2013 8:49 am

ผม ตั๋ง นะครับ
แนะนำตัวครับผม
เป็น รับ ครับ
บางแค ครับ
m_sit
v.i.p
v.i.p

ตั้งหัวข้อ by m_sit on Thu Dec 26, 2013 4:23 am

fullyout พิมพ์ว่า:สวัสดีคราฟ พี่น้องมาโชว์  อิอิ คนยังน้อยๆอยู่ แต่ไม่เป็นไร โพสคนแรกเลยละกัน

ผมบอลครับ 23/171/53 โบท ได้หมดคับ ชอบดอ้าดอมากมาย ทั้งแบบโชว์เนียนและตั้งใจ และชอบถ่ายรูปด้วยคับ

อยากโดนเยสเอ้าดอด้วยครับ 555 คงเสียวน่าดู  คุยกันนะคับ......  fully-outdoor@live.com

เห็นว่าอยู่ที่ ขอนแก่นช่ายมั้ยคราฟ อยากรู้จักมากๆๆคราฟผม ผมก็ขอนแก่นเช่นกัน
m_sit
v.i.p
v.i.p

ตั้งหัวข้อ by m_sit on Thu Dec 26, 2013 4:24 am

showboyth พิมพ์ว่า:สวัสดีเพื่อนๆครับ ผมหนุ่มครับ ชอบเอาท์ดอร์ยิ่งชีพ อิอิ ได้ทุกสถานที่ครับ

เห็นว่าอยู่ที่ ขอนแก่นช่ายมั้ยคราฟ อยากรู้จักมากๆๆคราฟผม ผมก็ขอนแก่นเช่นกัน หาที่มนๆๆกันดีกว่าคราฟ
m_sit
v.i.p
v.i.p

ตั้งหัวข้อ by m_sit on Wed Jun 24, 2015 5:09 pm

ตอนนี้อยู่นะยองใครมีที่แนะนำมันบ้าง..บอกด้วย

เวลาขณะนี้ Wed Mar 29, 2017 2:14 pm