บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

รับถ่ายรูป OUT Door ให้เพื่อนๆนะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

win69win

v.i.p
v.i.p
สวัสดีครับเพื่อนๆ
ผม บอล นะครับ อายุ 26 พักอยู่แถวจตุจักร เพื่อนๆ น้องๆ คนไหนอยู่ กทม
อยากหาไรทำสนุกๆ อยากถ่ายรูป OUT Door รูปอาร์ทๆ เปลือยๆ เดี่ยว หมู่ ติดต่อได้นะครับ
ว่างๆนัดถ่ายกันได้ สนใจ DM มา หรือ เมลล์มานะครับที่ win69win@hotmail.com แล้วมาสนุกกันครับ
งานนี้ ไม่มีค่าใช้จ่ายนะครับ ถ่ายเพื่อความสนุกของพวกเราเท่านั้น :P

shobshowk

ผมสนใจคับ ขอแบบหลายๆที่นะคับชอบโช

needwanteddd

เหมือนกันคับ

pan.tt

จำกัดอายุหรือเปล่า สูงวัยอยากถ่ายรูปได้ไหม

MacbookPro

รอหุ่นดีก่อน เห่อๆ ไฟท์ๆ

ตู่

ถ่ายภาพอย่างเดีวยหรอคร๊าบ

Guy_Exclusive

ผมสนใจครับ และชอบถ่ายมากครับ

ตู่

คือเป็นอาชีพ...ใช่ป่าวครับ

grafield

ก็อยากหาคนถ่ายนะ แต่ว่าหุ่นไม่ดีอวบนิดๆ จะน่าถ่ายไหม?

tansai

อยากถ่ายรูปครับ ใครสนใจติดต่อผมได้นะครับทิ้งเบอไว้นะครับ เพิ่งได้กล้องมาใหม่ครับอยากลองกล้องครับ ถ่ายเสร็จดูหนังและกินข้าวกันครับ

LittleGoblin

v.i.p
v.i.p
อยากถ่ายพร้อม จขกท อ่ะครับ

tongg2014

ชอบเหมือนกันครับ

bliss88

ชอบเหมือนกันคับ

spartacus

ถ้าหุ่นดีนะ จะร่วมทริปด้วย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]