บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

หาที่โชว์กัน อุดรคับ ว่าวกัน เสียวๆๆๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

bass_kuf

ผมเด็กอุดรคับ อยากลองเอ้าดอ ใครสนบ้างป่าว

PJ300990032

อยากแจมด้วยจัง

manmanmun

อยากลอง มันๆว่ะ แต่ แมนๆไม่ออก แมนๆ. ป่าว ไม่มีคนรู้

bass_kuf

ที่ไหน เมื่อไหร่ นัดกันคับ

manmanmun

นายอะที่ไหน แบบไหน เด็ดๆป่าวแนะนำที. เราแมนๆไม่เคยมีประสบการ แบบนี้ แค่อยากลองเล่นดูเงี้ยน เห็นแต่ใน หนังในเวป คิดอยากลองเล่นมันๆ

phakwanmaa

น่าสน นัดมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

odmunmun

ผมจะไปค้างอุดรเสาร์นี้ หาเพื่อนหาที่เอ้ากันคับ รบกวนเจ้าบ้านเด็กอุดรแนะนำด้วยคับ

manmanmun

แมนๆ แอตสไกล. manman_munman@hotmail.com. คุยกันแนะนำเสียวๆ ขอแมนๆไม่ออก. ไบ. แมนๆ. มา. แอบเมียไปลองเล่นเสียวแมนๆ. ขอลับๆ

lianz3danial

ยุตรงไหนของอุดรกันน้อ พอดีไปส่งแฟนสาว เย็นวันอาทิตย์ ใครสนใจ ปกติผมเดินทางเส้นอุดร หนองบัว เลย

ข้อความแต่ละคนนานแล้ว ตอนนี้ยังเปนแกงคยุรึป่าวคับ ผมแมน100% ปกติแก้ผ้ามานานแล้ว26/160/49 หนองคาย เลย เปนเส้นทางผ่าน ยังมีใครสนใจรึป่าว อยากลองหาเพื่อนโชว์เสียวกัน

แนะนำนิสัย...2ปีก่อน ปกติจะยุกับเพื่อนบ้านหลังเดียวกัน แต่ยุคนละห้อง นายนั้นเปนคนที่อายการโชวของลับตัวเองมาก เคยแกล้งถีบประตูห้องน้าโวยวายใหญ่เลย แต่มันจะอนุญาตให้ผมเดินแก้ผ้าเข้าห้องมันได้ เพราะมันรู้ว่สเราไม่ค่อยใส่เสื้อผ้าเวลายุในบ้าน ปกติ ก้อจะเข้าไปเล่นเกมสกะมัน แล้วก้อไปหยอกมัน ตอนนี้มันย้ายไปทำงานที่อื่น เลยอดโชวเลย เคยชักว่าวให้มันดู เพราะพนันหมากฮอตไว้ ใครแพ้ ชักว่าว ปรากฏว่าแพ้มันแต้มเดียว ไอ้เราไม่กลัวหรอก แพ้ก้อจะทำยุแล้ว แต่มันตัวแดง สั่นมาก สงสัยกลัวจะได้ชักว่าวให้ดู ตอนที่รุว่าแพ้มันก้อไม่เท่าไหร่หรอก แต่มันดันให้ลงไปว่าวนอกบ้าน บ้านหลังติดกันเหนแน่ๆงานนี้ แต่ก้อทำใจ เพราะว่าแพ้มัน 55+ เปนไรที่เสียวดีเหมือนนกัน.

มีใครชอบว่าวกลางถนนมั้ย ตื่นเต้นดี

13 สนใจ on Sun Dec 15, 2013 12:20 am

luguz1

ผมหนองคาย ลงไลน์ไว้ดิ

danialz ยุทางไป อ โพนพิสัย ^^

ไม่คิดว่าทางหนองคายก้อมีคนชอบเล่นแบบนี้เหมือนกาน 55

ว่างๆก้อชวนกันได้นะคับพี่น้อง

danai33

สนใจเหมือนกันครับ กลับบ้านช่วงสงกรานต์ปี 57 จัดกันมั้ยครับ

tongg2014

สนใจค้บ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]