บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

เรื่องการโพสต์ของสมาชิกทุกท่าน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

mashow

Admin
Admin
สมาชิกที่จะทำการอัปเดตรูปถ่ายของท่าน ขอความร่วมมือให้ใช้กระทู้เดิมของท่านในการอัปเดตรูปถ่ายนะครับ โดยใช้วิธีแก้ไขหัวข้อที่โพสต์แรกของท่านครับ กรุณาอย่าตั้งกระทู้ใหม่นะครับเพื่อความง่ายต่อการตรวจสอบ ความสวยงาม และการค้นหาของเพื่อนๆ

กระทู้ที่ท่านนำรูปมาสมัครจะไม่สามารถเปลี่ยนหัวข้อได้นะครับให้ท่านตั้งกระทู้ใหม่เลยเพื่อจะได้ใช้เปลี่ยนหัวข้อในเวลาอัปเดตรูปในครั้งต่อไปได้ แล้วทางเราจะนำรูปในกระทู้ที่เราเปิดไปรวมไว้กับกระทู้ของท่านในภายหลัง (สมาชิก1ท่านจะมีกระทู้ในบอร์ดรูปนี้ได้แค่คนละ 2 กระทู้เท่านั้น 1กระทู้ที่ pleple like to show และอีก 1กระทู้ที่ i like outdoor)

เมื่อท่านจะอัปเดตรูปถ่าย ให้แก้ไขที่หัวข้อ[คลิกedit ที่โพสต์แรกบนสุด และเปลี่ยนข้อความที่ Title of the topic]ดังนี้ วัน/เดื่อน/ปี(ที่อัปเดตรูปถ่าย)..ยูสเซอร์เนมท่าน..สถานที่ๆถ่ายรูป..
ตัวอย่าง เช่น 07/01/11 mashow บนสะพานลอย

ขอบคุณนะครับที่ให้ความร่วมมือ

[You must be registered and logged in to see this link.]
line: kliaojai
[You must be registered and logged in to see this link.] บอร์ดมันส์ๆบอร์ดมาโชว์กัน
http://mashowgun.goo-board.com

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]