บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

หาที่ outdoor

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1 หาที่ outdoor on Wed Jul 24, 2013 5:59 pm

akitianai

ผมอยู่ในตัวเมืองเชียงใหม่เลย สถานที่หายากมาก หรือผมไม่กล้าตัดสินใจก็ไม่รู้
ช่วยแนะนำสถานที่ในตัวเมืองหน่อยสิครับ อยาก outdoor บ้าง
ลองขับรถดูตามสถานที่ต่าง ๆ ก็กลัวคนเห็นอ่ะครับ

แนะนำหน่อยนะคร้าฟ

2 Re: หาที่ outdoor on Mon Jul 29, 2013 12:33 pm

dinchiangmai

สนคุยกัน 

3 Re: หาที่ outdoor on Mon Jul 29, 2013 6:36 pm

Massm

akitianai พิมพ์ว่า:ผมอยู่ในตัวเมืองเชียงใหม่เลย สถานที่หายากมาก หรือผมไม่กล้าตัดสินใจก็ไม่รู้
ช่วยแนะนำสถานที่ในตัวเมืองหน่อยสิครับ อยาก outdoor บ้าง
ลองขับรถดูตามสถานที่ต่าง ๆ ก็กลัวคนเห็นอ่ะครับ

แนะนำหน่อยนะคร้าฟ

PM มาถามผมดิ อยากไปตรงไหน มีตรงไหนบ้าง ผมบอกได้ ไปบ่อย5555

4 Re: หาที่ outdoor on Tue Dec 17, 2013 6:44 pm

new cmru

มาคุยกันครับ ชอบแนวเดียวกัน

5 Re: หาที่ outdoor on Fri Jan 03, 2014 5:17 pm

Nick BKK

มาเที่ยวเชียงใหม่ครับ อยากลองเอ้าดอครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]