บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

เอาท์ดอร์พะเยา

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1 เอาท์ดอร์พะเยา on Thu Jul 25, 2013 2:35 pm

Massm

ตอนนี้มาเที่ยวพะเยาครับ แวะฉี่ที่ปั๊มปตท.ข้างโตโยต้า มีคนดูดควยให้ด้วย

puttt

Massm พิมพ์ว่า:ตอนนี้มาเที่ยวพะเยาครับ แวะฉี่ที่ปั๊มปตท.ข้างโตโยต้า มีคนดูดควยให้ด้วย
รูปดูไม่ได้คับอยากเห็นจัง

Massm

มาดูของจริงปะครับ ประมานเที่ยงจะแวะไปที่เดิม

puttt

ผมอยู่ตจวคับภาคใต้

5 Re: เอาท์ดอร์พะเยา on Thu Aug 01, 2013 11:10 pm

Massm

คนที่อยู่เหนือครับ ย้ำ ว่ามานัดเสียวกัน ไม่ใช่มาส่องครับ

surat4184

ดีมากครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]