บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

ดีครับ ผมสมาชิกใหม่ที่นี่ เก่าที่อื่นครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

payamalo

เพิ่งเข้ามาสมัครเว็บนี้ครับ อยากมีเพื่อนเอ้าดอร์เยอะๆครับ

รูปของผมส่วนใหญ่จะอยู่ในทวิตเตอร์นะครับ

ผมจะชอบชักว่าวโชว์คนอื่นด้วยครับผม ไม่ใช่แค่เอ้าดอร์อย่างเดียว

ผมไปมาหลายที่แล้วครับ แล้วแต่ที่ผมจะมีกำลังไปได้ เพราะผมไม่มีรถ

สวนพระราม9 โรงหนังโป๊ฮาวายที่วงเวียนใหญ่

โรงหนังโป๊แหลมทอง คลองเตย

ถนนวิทยุ แถวๆสวนลุมพินี ห้องน้ำตลาด บนรถเมล สวนรถไฟ

ประสบการณ์ค่อนข้างโชกโชนครับ และค่อนข้างเสี่ยง โดนไล่กระทืบมาแล้ว 2 ครั้ง แต่ก็ไม่เข็ดครับ

ยังชอบโชว์ควยอยุ่เป็นประจำ

ยังไงก็ลองเข้ามาคุยกันนะครับ สำหรับคนที่ชอบแนวเดียวกัน

ปล. ใครมีโปรแกรมจะไปเอ้าดอร์ไหนก็ชวนผมด้วยนะครับ หุหุ ขอไม่อ้วนมากไป ไม่แก่เกินไป แค่นี้พอครับ และขอกล้าๆใจถึงๆ  

kajoodek

v.i.p
v.i.p
ผมยุวัดด่านคับ

chintwoo

v.i.p
v.i.p
ใครหรอครับที่มาไล่กระทืบเราอะตอนไปโชวควย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]