บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

ใครอยากโดนถ่ายเอาท์ดอฟรีๆคุยกัน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

wish2000

ใครอยากโดนถ่ายรูป เอาท์ดอ หรือผลัดกันถ่ายสนุกๆ ใส่กกน-ถอดหมด ใส่เครื่องแบบถอดทีละชิ้น ว่าวใส่กัน คุยกันนะครับ อยากไปแถวๆเมืองทอง หรือที่อื่น (เสียวๆแค่ว่าว ไม่เอา ไม่อม) คุยกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดย wish2000 เมื่อ Wed Oct 28, 2015 1:27 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง

sakda

ไม่ได้เล่นไลน์มีทางอื่นไหมที่ติดต่ได้

Kouylek

อยากโดนถ่ายเหมือนกัน แต่ผมยังมือใหม่อ่ะ ถ่ายมาแค่สองครั้งเองมั้ง

ใครอยากได้รูปควยผม PM มาได้นะครับ ชอบถ่ายควยตัวเอง หรือจะมาถ่ายเองเลยก็ได้นะ (ไม่เอาเซ็กซ์ แค่ถ่ายรูป ว่าวกันเท่านั้นพอ จบ)

"ถึงไม่ใหญ่ แต่สุขใจที่มีคนมอง" (วิ้วววว)

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]