บอร์ดมันส์มันส์บอร์ดมาโชว์กัน

มาร่วมกันสร้างชุนชนเล็กๆของเรากันครับ

You are not connected. Please login or register

รับสมัครตากล้องถ่ายรูปoutdoorให้ผมช่วงปีใหม่นี้ครับ ^_^

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

gyshow

ผมนึกสนุกอยากจะถ่ายภาพเอาท์ดอแบบเสียวๆนอกสถานที่ช่วงปีใหม่ เลยอยากได้ช่างกล้องถ่ายภาพสักคนมาช่วยหน่อยครับ
ใครสนใจลองอ่านรายละเอียดดูนะครับ

คุณสมบัติช่างกล้องถ่ายภาพ
1. เป็นคนดี จริงใจ ใจกล้า ไม่โกหก ไม่หลอกลวง ไม่มีจุดประสงค์ร้าย และมีความตั้งใจอยากจะถ่ายจริงๆ
2. เป็นคนอดทน ทนแดด ทนร้อน เพราะต้องถ่ายกลางแจ้ง 5555
3. สะดวกช่วงวันที่ 29 ธค ถึง 1 มค นี้ วันไหนก้อได้ซักวัน
4. เป็นคนลำปาง อยู่ลำปาง เพราะผมอยู่ลำปางตอนนี้ 555

ปล.สถานที่มีเยอะครับบ ส่วนใหญ่สวย

ใครสนใจส่งรายละเอียดส่วนตัว ชื่อ อายุ อยู่แถวไหน อีเมลอะไร สะดวกคุยช่วงไหน ผมว่างคุยทั้งวัน

ถ้าหน้าตาคุยกันหลังไมค์ แต่ผมไม่หล่อหรอกครับ เข้มๆ 55

ติดต่อเมลนี้ครับ makemoneyforlearn@hotmail.com

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]